แห่ลงรวมเนื้อหา18+ขึ้นไปดูหนังxxxฟรีดูหังโป๊ฟรีภาพโป๊รูปหีรูปโป๊ทุกสิ่งผ่านการคัดมาแล้วว่าเด็ดเย็ดกันมันส์จริงๆและยังมีเรื่องเสียวคลิปโป๊รูปโป๊เกมส์โป๊โดจินแปลไทยการ์ตูนโป๊xxxthaixxxjapanหนังavไม่ต้องโหลด

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณืเสียวเปิดซิงครั้งแรกของไอหนุ่มสิบสี่  (อ่าน 17878 ครั้ง)

ภาพโป๊xxx

• Administrator
  • Hero Member

สวัสดีครับ ผม ออม อายุ14  ผมมีเพื่อนชื่อพิม อายุ14 อยู่ ม.2 ด้วยกันครับ
เราสนิทกันมาก เวลาผมล้อเลียน ผมก็จะล้อพิมว่า ไอ้หน้าอกแผ่นโต้คลื่น แต่จริงๆแล้วของพิมคัพC
แล้วพิมก็ล้อผมว่า ไอ้เล็ก ที่หมายถึง ค...ย ของผม แล้วพิมจะเป็นคนหื่นๆ
ชอบดูหนังโป็ที่เป็นฉบับการ์ตูน  ส่วนตัวผมก็หื่นนะ จนทำให้ผมอยากลองบ้างนิดๆน่ะครับ
วันนึง พิมมาทำรายงานบ้านผม แล้วใช้คอมของผม พิมน่ะทำรายงานเสร็จแล้ว แต่ผมนึกว่ายังไม่เสร็จเลยมาดู ผมเดินมาข้างหลังพิม
ผมเห็นพิม กำลังดูหนังโป็อยู่ ผมก็มีอาการหื่นขึ้นมานิดๆ สักพักผมก็ทำเนียนถามไปว่า งานเสร็จยัง
แล้วพิมบอกว่า เสร็จแล้ว แล้วพิมถามผมว่า ทำเสร็จแล้ว หาไรเล่นกัน ผมก็ตอบตกลง ผมตกใจมาก
เมื่อพิมบอกว่า เป่ายิงฉุบแก้ผ้า ผมเลยถามว่า กล้าเล่นเหรอ พิมบอกกล้า
แล้วเราก็เล่นกัน พอสักพักผมก็เหลือแต่บ็อกเซอร์ พิมเหลือเสื้อใน กับกางเกงขาสั่น
ผมเลยถามพิมว่า จะเล่นต่อไหม พิมบอกเล่นต่อดิ จนสุดท้าย พิมถอดหมด แล้วพิมก็บอกผมว่าแน่จริงมาถอดเป็นเพื่อนพิมดิ
ผมก็เลยถอด จากที่มีกางเกงในปิดอยู่ แล้วผมก็ถอด แล้วพิมก็เห็นควยของผม
พิมก็ไม่พูดอะไร แล้วผมถามพิมว่า เอาไงต่อ พิมบอกว่า ขอจับไอนั้นหน่อยดิ
ผมรู้ว่าเป็นควย ผมเลยบอก อืม แล้วพิมก็จับควยของผม แล้วผมก็เลยบอกว่า
พิมขอจับนมหน่อยดิ พิมบอกเอาดิ ผมก็เลยจับนมของพิม แล้วทีนี้ผมค่อยๆดูดปากพิม
ทีนี้ผมก็นอนบนลงกับพื้น แล้วให้พิมนอนทับตัวผม พิมก็ไซร้คอผม จนผมเสียว แล้วผมก็ดูดปาก ดูดนมไปเรื่อยๆ
จนสุดท้าย ผมพลิกตัวกลับมา แล้วผมก็เอาควยผมถูๆไถๆที่หีของพิม ตอนนั้นผมไม่กล้า แทงเข้าไป
พิมบอกว่า เอาเข้าไปเลย ผมก็เอาควยเข้าไปในหีของพิม พร้อมจับนมไปด้วย ผมก็เอาเข้าเอาออก
จนผมรู้สึกว่ามันจะแตกแล้ว ผมเลยชักควยออกมา แล้วน้ำอสุจิ ก็หลั่งออกมา
พิมก็ขึ้นมานอนบนตัวผมอีกแล้วก็เอาควยผมแทงเข้าไปอีกครั้ง แล้วพิมก็ขย่มเอง พอขย่มเสร็จ พิมก็เหนื่อย แล้วพิมก็นอนข้างๆผม
ผมเลยไซ้ร์คอ ไซ้ร์ท้อง ไซ้ร์นม แต่ผมชอบดูดมากกว่า ผมเลยดูดนมดูดคอต่อ
แล้วไกล้ๆ 4โมงเย็น ผมเลยบอกพิมว่าขออีกที แล้วพอนะ พิมบอก อืมได้
ผมก็เลยแทงเข้าๆออกๆไปเรื่อยๆ แต่ทีนี้มันแตกใน ผมเลยบอกพิมว่า เป็นไรไหม
พิมบอกไม่เป็นไร ผมเลยเอาต่อจนจะพอใจผมกับพิม พอเสร็จแล้ว ผมกับพิมก็ไปอาบน้ำด้วยกัน
ผมก็เงี่ยนไม่หาย ผมเลยดูดปาก เอาควยแทงอีก และผมลองเลียหีพิม หีพิมหอมมากครับ
แล้วจากนั้น ผมมาส่งพิมหน้าบ้าน ผมกับพิมไม่พูดอะไรกัน ผมเลยยกมือ บ็าย บาย พิม
แล้วพิมก็มาหอมแก้มผม แล้วบอกว่า ขอบใจนะ   
/////////แล้วนี้คือประสบการณ์ครั้งแรกของผม

กระทู้ล่าสุดในบอร์ด vdoxxxonline.com

หนังx หนังเอ็กซ์ หนังxxx มันน่าเย็ด โหลดหนังโป๊ หนังxฟรี คลิปโป๊ โหลดหนังx รูปหี หนังxไทย รูปx หนังโป๊ฟรี รูปโป๊ หนังxยุโรป ภาพโป๊ คลิปหนังโป๊ หนังแอบถ่าย หนังr หนังเอ็กซ์ไทย ดูหนังเอ็กซ์ คลิปหนังเอ็กซ์ หีใหญ่ โหลดหนังเอ็กซ์ คลิปเอ็กซ์ รูหี หนังxOnline ดูหนังr ดูหนังโป้ฟรี คลิปเอากัน หีสาว หนังอาร์ หนังโป๊ญี่ปุ่น เสียว เงี่ยน ภาพเอากัน หีเด็ก แตด ควย ควยเด็ก รูปควย ควยเย็ดหี เย็ดหีนักศึกษา ภาพหี หนังโป๊นักศึกษา หนังโป๊ยุโรป หีนักเรียน เย็ดหี คลิปโป๊ฟรี ดูหนังโป๊ไทย ดูหนังxไทย ดูคลิปหลุด หีเด็กไทย เลียหี คลิปเย็ดหี หนังxญี่ปุ่นออนไลน์ หีเด็กๆ ดูคลิปโป๊ คลิปแอบถ่าย คลิปxxx เย็ดหี เย็ดเด็ก เย็ดกัน กระเด้า เอากัน วิธีการเย็ด เรื่องเอากัน อมควย เย็ดตูด ชักว่าว ดูดควย เย็ดหีเด็ก หอยเด็ก หีดารา โหลดหนังโป๊เกย์ โหลดหนังโป๊ฟรี ดูหี แจกหนังโป๊ ขายvdo XXX โชว์หีเด็ก ภาพsex ภาพแอบ หนังxxxออนไลน์ รูปนู๊ด Clip sex รูปxxx xvideos คลิปหลุด มือถือ
อมควย รูปเกย์ไทย คลิปเกย์ ดูควย เย็ดตูด อมควย โหลดคลิปเกย์ฟรี หนุ่มไทย หนังเกย์ เกย์ไทย ภาพกระเทย ควยเด็ก หนุ่มหล่อ รูปหนุ่ม ภาพหนุ่ม หนุ่มเกาหลี ผู้ชายโป๊ ชายเกย์ ชายไทย หนังเกย์ญี่ปุ่น หนังเกย์ฟรี หนังเกย์ไทย คลิปเกย์เอากัน เกย์ ควย ชักว่าว รูปเกย์ ภาพเกย์ ชายรักชาย เกย์ฝรั่ง เย็ดกระเทย กระเทยไทย กระเทยแปลงเพศ ตุ๊ด หำดำ หำใหญ่ หำโต